Na'ura mai auna hangen nesa na tsaye yana da halayen saurin aunawa da daidaito mai tsayi, yana haɗawa daidaitaccen hoto mai nisa tare da software mai sarrafa hoto mai hankali, kuma zai zama aikin aunawa mai wahala, ya zama mai sauƙi.
Kuna kawai sanya kayan aikin a cikin yankin ma'auni mai tasiri, wanda nan take ya kammala duk ma'auni mai girma biyu.
Ana amfani da injin ma'aunin hangen nesa nan take a cikin injina, kayan lantarki, ƙira, gyare-gyaren allura, hardware, roba, na'urorin lantarki masu ƙarancin ƙarfi, kayan maganadisu, madaidaicin stamping, masu haɗawa, masu haɗawa, tashoshi, wayoyin hannu, kayan aikin gida, allon da'irar buga, likita na'urori, agogo, wukake da sauran ƙananan girman samfura da sassan ma'auni mai sauri.
Babban zurfin zurfin filin, cimma cikakken hoton filin fili, murdiya mara nauyi.
Software ɗin yana amfani da ingantaccen hoto na 20: 1 na sarrafa gefen hoto.
Babban kyamarar dijital. Na'urar tana amfani da kyamarar dijital mai girman megapixel 20.
Yana gano kayan tarihi ta atomatik ba tare da sanyawa ba.
Ingantacciyar ma'auni.
A cikin kewayon ma'auni, ana iya auna fiye da 20,000 masu girma dabam a lokaci ɗaya, kuma lokacin ma'aunin girman 100 bai wuce daƙiƙa 1 ba, wanda ke rage girman lokacin aunawa sosai kuma yana haɓaka ingancin ma'aunin.
Ana sanya kayan aikin da yawa ba bisa ka'ida ba, ganowa ta atomatik, ma'aunin tsari.
Cikakkun ci gaba mai zaman kansa, mai sauƙin sarrafa software, aiki mai ƙarfi, sauƙin koyo; yi amfani da fasahar gyara murdiya don tabbatar da tsayayye da ingantattun sakamakon ma'auni na fasahar raba hoto mai zaman kanta, tabbatar da cewa kuskuren tsaga bai wuce 0.003mm ba.
(Fasalolin software na musamman karbuwa ga keɓancewa)
shirin mai amfani:
1.Matching ta atomatik na kayan tarihi, sakawa na sabani, ma'aunin danna ɗaya. Nemo matches da kira ta atomatik shirye-shiryen masu amfani. Akwatin akwatin don kafa daidaitawa, haɗewar akwatin wuri da yawa don kafa daidaitawa, kafa daidaitattun abubuwa tare da abubuwan ma'auni, na iya shigo da CAD don kafa daidaitawa. Za'a iya kafa ƙungiyar shirin don gane ma'aunin juzu'i da yawa na workpiece.
2. Cikakken abubuwan aunawa:
Ma'ana, mafi girman ma'ana, layi, layi mafi girma, da'ira (daidaitawar tsakiya, radius, diamita, da'irar gaskiya, kewaye, yanki, matsakaicin radius, ƙaramin radius), baka, rectangle (, daidaitawar tsakiya, tsayi, faɗi, kewaye, yanki), oval (daidaitawar tsakiya, doguwar axis, gajeriyar axis, kewaye, yanki), Ramin maɓalli (, daidaitawar tsakiya, tsayi, faɗin, kewaye, yanki), shigo da daidaita bayanan bayanan CAD, PV kwane-kwane, bambancin yanki, diamita na silinda, zoben hatimi (mafi girman radius, ƙaramin radius, kauri), sakamakon ma'auni (mafi girman, ƙarami, ma'ana, jimla), tantance lambar QR, gano lambar lamba.
3.tagging:
Nisa, Nisan X, Nisan Y, Radius, Diamita, Kungiya.
4.Kimanin kuskuren siffar:
Madaidaici, zagaye.
5.Kimanin kuskuren matsayi:
Digiri na layi daya, digiri na tsaye, digiri na simmetry, digiri na hankali, digiri na matsayi.
6. canja wurin gatari
Za'a iya zaɓin daidaitawar Cartesian (X, Y) da daidaitawar polar (R, θ) cikin sauƙi. Mahimman raka'a mm, inch, mil na ƙididdige ƙididdiga za a iya canza su nan da nan. Daidaita fassarar, daidaita jujjuyawar, kafa tsarin daidaita tsarin aiki.
7. Auna bayanai
Kuna iya keɓance samfuran EXCEL kuma ku saka sel masu fitarwa. Software yana zuwa tare da samfurin CPK, wanda zai iya ƙididdige Ma'ana, Mafi Girma, Mafi Girma, Cp, Cpkl, Cpku, da Cpk.
8.sauran
1. Harshen software: na zaɓi a cikin yaruka da yawa, buɗe a cikin kunshin harshe, kuma yana iya ayyana fassarar da gyarawa.
2. Rarraba hoto da zane, abin da kuke gani shine abin da kuke samu, ana iya daidaita shi: launi, faɗin layi, girman font, launi na baya.
3. Mayar da hankali taimako da ayyukan taimakon haske don rage kuskuren ɗan adam.
4. Cancanta / rashin cancanta (OK / NG), da saurin ƙararrawa, na iya fitowar murya: Ok, NG.
5. Za a iya bincika bayanan martaba da sauri kuma a fitar dashi zuwa CAD.
6. Katin IO na zaɓi, ma'aunin faɗakarwa na waje da OK NG fitarwa siginar.
9. SPC.
Ciki har da: histogram, zanen Cpk, zane mai sarrafawa, X b ar-R zane, zane mai sarrafa Xmedian-R, zane mai sarrafa X-Rs.
1. Sauƙi aiki da babban inganci
Inganta ingantaccen aiki, rage farashin aiki, da guje wa kuskuren ɗan adam
Rage gyare-gyaren samfurin, sanyawa, daidaitawa, mayar da hankali, dimming, sarrafa motsi, ma'auni na atomatik a cikin filin hangen nesa don inganta aikin aunawa.
2. Sauƙaƙan horarwa na aiki, ƙananan amfani kofa, ingantaccen gwajin gwaji, wanda zai iya adana farashin aiki
babban farashi | Sauran kayan aunawa | Mita mai maɓalli ɗaya |
Ajiye farashin horo | Yana ɗaukar lokaci mai tsawo don koyon yadda ake sarrafa mita; | Dannawa ɗaya kawai (3-15 seconds don auna duk girman yanki),Kowa zai iya auna hakan,sauƙi na mai aiki; |
Damuwa game da asarar ƙwararrun ma'aikatan gwaji, wanda ke haifar da abin "cire haɗin gwiwa"; | ||
Rage farashin amfani | Iyakance ga ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan gwaji, tare da buƙatun albashi mai yawa (Yuan 6,000 / wata); | Kowane mutum na iya aiki, ma'aikata na gaba ɗaya na iya biyan buƙatun (2500 yuan / watan); |
Farashin ingancin gwaji | Ana buƙatar ma'auni don motsa benci na aiki don ɗaukar girman fasalin, kuma lokacin da ake buƙata yana ƙaruwa tare da adadin maɓalli masu girma dabam. Taron bitar samarwa yana buƙatar injuna 5 zuwa 10 tare da aƙalla ƙwararrun ma'aikata 1 zuwa 2 kowanne; tara sa'o'in aiki 2,000 a kowace shekara | Babu buƙatar matsar da benci na aiki, ƙayyadaddun samfurin, mayar da hankali akai-akai, nan da nan auna duk ma'auni a cikin filin hangen nesa, na'urar filasha, babban ma'aikaci na iya zama; |
3. Kuskuren aunawa kadan ne. Guji abubuwan kuskuren ɗan adam kamar yanayin aiki, ƙirar samfuri da tsarin aunawa, da kuma kawar da kuskuren ma'aunin da ɗan adam ke haifarwa yadda ya kamata.
Kuskuren wucin gadi | Sauran kayan aunawa | Mita mai maɓalli ɗaya |
Hanyar aunawa | Tsters ba su saba da software da injuna ba, wanda ke haifar da kurakuran aunawa | Ƙwaƙwalwar ajiya ta atomatik da yanayin auna ma'auni, matsayi mai ma'ana, daidaita yanayin gwaji ta atomatik, da aiwatarwa ta atomatik, yadda ya kamata ya kawar da kuskuren ɗan adam |
Gwaji canza tunanin ester, mai sauƙin haifar da daidaiton aunawa da karkatar da kwanciyar hankali | Ma'auni ta atomatik da injina don kawar da kuskuren ɗan adam | |
Shortan nisan aiki da zurfin filin, yana buƙatar maimaita autofocus, akwai yuwuwar kuskure da kuskuren injin | Babban zurfin filin ruwan tabarau na zuciya mai nisa, yana barin samfurin ya wanzuWani bambanci tsayi, ba tare da maimaita mayar da hankali ba | |
Gwaje-gwaje daban-daban suna haifar da sabani a cikin bayanan ma'auni saboda bambance-bambancen halaye na aiki, tsabtar hankali, hanyar ɗaukar maki, ƙarfin haske da sauran fannoni. | Ƙwaƙwalwar ajiya kuma yi ta atomatik yanayin auna iri ɗaya, yanayin ɗaukar batu, ƙarfin hasken gani, da sauransu | |
Samfurin jeri | Hanyar | Babu kayan aiki, samfuran za a iya sanya su yadda ake so |
Matsar da kayan aiki da motsi na batu suna karkatar da tushen daidaitawa | Software yana daidaita matsayin samfurin ta atomatik da shugabanci don ingantacciyar ma'auni | |
Ɗauki matsayi na batu, gwada rashin daidaituwar tsari | Atomatik, ma'aunin injina |
abin koyi | Saukewa: IVM542 |
Ma'auni na XY-axis (mm) | 500×400×200 |
Kewayon ma'aunin filin gani guda ɗaya (mm) | 86×57 |
girman waje (mm) | 1353×886×1707 |
Girman sanya kayan aiki (mm) | 2200×1900×2000 |
nauyi (kg) | 320 |
nauyi (kg) | 20 |
firikwensin hoto | Kyamarar Masana'antu 20 MP |
ruwan tabarau na kamara | Ruwan tabarau na gani mai nisa biyu |
ikon ninkawa | 0.151X |
tabbacin auna (μm) | ± (3.0 + L / 200) * tare da daidaitaccen toshe kamar yadda aka gwada |
Mafi ƙarancin naúrar nuni (mm) | 0.0001 |
zurfin filin (mm) | 8 |
Nisan aiki na axis (mm) | 150mm |
mai haske | Mataki na 1000 tushen haske shirin.Hasken kwane-kwane: Madogarar haske mai tsaka-tsaki mai nisa-tsakiya Hasken sama: Hasken Coaxial |
sarrafa hoto | Hanyar nazarin hoto mai girma, matakin sikelin launin toka 256, 20: 1 fasahar sarrafa subpixel |
software | i - VISION |
yanayin aiki | Zazzabi: 22℃± 3℃ Humidity: 50 ~ 70% |
Jijjiga: <0.002 mm/s, <15Hz | |
tushe | 220V/50Hz |
Na zaɓi:
① Gyara software
② Ana samun kyamarori miliyan 29 ko miliyan 43 na zaɓi
③Ma'aunin Laser na zaɓi na tsayin tsayi