Bayanin auna kananan kwakwalwan kwamfuta ta injin auna hangen nesa.

A matsayin babban samfurin gasa, guntu yana da girman santimita biyu ko uku kawai, amma an lulluɓe shi da dubun-dubatar layukan, kowannensu an tsara shi da kyau.Yana da wuya a kammala babban madaidaici da ingantaccen gano girman guntu tare da dabarun ma'aunin gargajiya.Na'urar auna gani tana dogara ne akan fasahar sarrafa hoto, wanda zai iya saurin samun ma'aunin geometric na abu ta hanyar sarrafa hoto, sannan a tantance shi ta hanyar software, sannan a ƙarshe kammala awo.

Tare da saurin ci gaba na haɗaɗɗun da'irori, nisa na guntu yana ƙara ƙarami kuma ƙarami.Na'urar auna hoton hoto ta HANDING tana haɓaka wani nau'i na nau'in nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan gani, sannan na'urar firikwensin hoton yana watsa hoton ƙaramin hoto zuwa kwamfutar, sannan a sarrafa hoton.sarrafawa da aunawa.

Bugu da ƙari ga girman al'ada na ainihin wurin gano guntu, maƙasudin ganowa yana mai da hankali kan nisa a tsaye tsakanin fil ɗin guntu da kushin solder.Ƙarshen ƙarshen fil ɗin bai dace da juna ba, kuma akwai ɗigon walda, kuma ba za a iya tabbatar da ingancin samfurin da aka gama ba.Don haka, buƙatunmu don duba juzu'i na injunan auna hoto na gani suna da tsauri.

Ta hanyar CCD da ruwan tabarau na na'urar auna hoto, ana ɗaukar girman sifofin guntu, kuma ana ɗaukar hotuna masu girma da sauri.Kwamfuta tana jujjuya bayanan hoto zuwa girman bayanai, yin nazarin kuskure, kuma tana auna ingantattun bayanan girman.

Don ainihin buƙatun gwajin samfuran, manyan kamfanoni da yawa za su zaɓi amintattun abokan tarayya.Tare da shekaru masu nasara na ƙwarewa da fa'idodin albarkatu, HANDING yana ba abokan ciniki da injunan auna hangen nesa, waɗanda aka sanye da CCDs da ruwan tabarau da aka shigo da su don ainihin girman tsinkayar kwakwalwan kwamfuta.Ɗauki nisa na fil da tsayin matsayi na tsakiya, yana da sauri da daidai.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2022