Samfura | Saukewa: HD-542MS |
X/Y/Z ma'aunin bugun jini | 500×400×200mm |
Z axis bugun jini | M sarari: 200mm, aiki nisa: 45mm |
XY axis dandamali | X/Y dandali na wayar hannu: Grade 00 cyan marmara;Rukunin axis Z: marmara cyan |
Tushen inji | Grade 00 cyan marmara |
Girman tebur na gilashi | 580×480mm |
Girman tebur na marmara | 660×560mm |
Ƙarfin ƙarfin gilashin countertop | 30kg |
Nau'in watsawa | X/Y/Z axis: Hiwin P- jagororin linzamin kwamfuta da C5-grade ball dunƙule |
Ƙaddamar ma'aunin gani | 0.0005mm |
Daidaiton ma'aunin layin X/Y (μm) | ≤3+L/200 |
Daidaiton maimaitawa (μm) | ≤3 |
Motoci | Babban aikin HCFA rufaffiyar madauki CNC servo tsarin |
X axis yana amfani da injin servo na HCFA 400W tare da tsarin sarrafa madauki biyu rufaffiyar | |
Y axis yana amfani da HCFA 750W servo motor tare da tsarin kula da madauki biyu rufaffiyar | |
Z axis yana amfani da injin servo na HCFA 200W tare da aikin birki | |
Kamara | 4K Ultra HD Kamara Dijital |
Hanyar lura | Filin haske, hasken da ba a taɓa gani ba, hasken wutan lantarki, DIC, hasken da aka watsa |
Tsarin gani | Infinity Chromatic Aberration Optical System Lens na haƙiƙa na ƙarfe 5X/10X/20X/50X/100X na zaɓi Girman hoto 200X-2000X |
Kayan ido | PL10X/22 Shirye-shiryen Babban Idon Ido |
Makasudai | LMPL iyakacin iyaka dogon aiki na nisa makasudin ƙarfe |
Duban Tube | 30° hinged trinocular, binocular: trinocular = 100:0 ko 50:50 |
Mai juyawa | 5-Hole Tilt Converter tare da Ramin DIC |
Jikin tsarin metallographic | Coaxial m da lafiya daidaitawa, m daidaita bugun jini 33mm, lafiya daidaita daidaito 0.001mm, Tare da babban tsarin daidaitawa babba da na'urar daidaitawa na roba, Gina-in 90-240V mai faɗin wutar lantarki mai faɗi, fitarwar wutar lantarki biyu. |
Tsarin haske mai haske | Tare da m kasuwar diaphragm da budewa diaphragm da Ramin tace launi da ramin polarizer, Tare da lever mai walƙiya mai walƙiya, fari mai ƙarfi 5W guda ɗaya kuma ci gaba da daidaitacce haske |
Tsarukan hasken haske | Tare da m diaphragm kasuwa, budewa diaphragm, Ramin tace launi da ramin polarizer, Tare da lever mai walƙiya mai walƙiya, fari mai ƙarfi 5W guda ɗaya kuma ci gaba da daidaitacce haske. |
Gabaɗaya girma (L*W*H) | 1300×830×1800mm |
Nauyi | 400kg |
Tushen wutan lantarki | AC220V/50HZ AC110V/60HZ |
Kwamfuta | Intel i5+8g+512g |
Nunawa | Philips 27 inci |
Garanti | Garanti na shekara 1 ga injin duka |
Canja wutar lantarki | MW 12V/24V |
1.With manual mayar da hankali, da magnification za a iya canzawa ci gaba.
2.Complete ma'auni na geometric (ma'auni mai yawa don maki, layi, da'irori, arcs, rectangles, grooves, ma'auni daidaitattun daidaito, da dai sauransu).
3.Aiki na gano gefen atomatik na hoto da jerin kayan aikin ma'aunin hoto mai ƙarfi suna sauƙaƙe tsarin ma'auni kuma ya sa ma'auni ya fi sauƙi kuma mafi inganci.
4.Support mai ƙarfi ma'auni, dacewa da sauri aikin ginin pixel, masu amfani zasu iya gina maki, layi, da'irori, arcs, rectangles, grooves, nisa, intersections, kusurwoyi, midpoints, midlines, verticals, parallels and wides by kawai danna kan graphics.
5. Ana iya fassara pixels da aka auna, kofe, juya su, tsararru, madubi, da amfani da su don wasu ayyuka.Ana iya taƙaita lokacin shirye-shirye idan akwai adadi mai yawa na ma'auni.
6. Za a iya adana bayanan hoton tarihin ma'auni azaman fayil na SIF.Don kauce wa bambance-bambance a cikin sakamakon auna ma'auni na masu amfani daban-daban a lokuta daban-daban, matsayi da hanyar kowane ma'auni na batches daban-daban na abubuwa zasu kasance iri ɗaya.
7.The rahoton fayiloli za a iya fitarwa bisa ga your own format, da kuma auna bayanai na guda workpiece za a iya classified da kuma ajiye bisa ga auna lokaci.
8.Pixels tare da gazawar aunawa ko rashin haƙuri ana iya sake aunawa daban.
9.Hanyoyin saitin tsarin daidaitawa daban-daban, ciki har da fassarar daidaitawa da juyawa, sake fasalin sabon tsarin daidaitawa, gyare-gyare na asali na daidaitawa da daidaitawa, sa ma'aunin ya fi dacewa.
10.Za'a iya saita siffar da matsayi da matsayi, fitarwa na haƙuri da aikin nuna bambanci, wanda zai iya ƙara girman girman da bai dace ba a cikin nau'i na launi, lakabi, da dai sauransu, ƙyale masu amfani suyi hukunci da bayanai da sauri.
11.With 3D view da na gani tashar sauyawa aiki dandali aiki.
12.Images za a iya fitarwa a matsayin JPEG fayil.
13.Aikin lakabin pixel yana bawa masu amfani damar nemo ma'aunin pixels da sauri da dacewa yayin auna yawan adadin pixels.
14.The batch pixel aiki na iya zaɓar pixels da ake bukata da sauri aiwatar da koyarwar shirin, sake saita tarihi, pixels fittting, data fitarwa da sauran ayyuka.
15.Diversified nuni halaye: Harshe sauyawa, metric / inch naúrar sauyawa (mm / inch), kusurwa kusurwa (digiri / minti / seconds), saitin decimal batu na nunin lambobi, daidaita tsarin sauyawa, da dai sauransu.
16.An haɗa software da EXCEL ba tare da matsala ba, kuma bayanan ma'auni yana da ayyukan bugu na hoto, cikakkun bayanai da samfoti.Ba za a iya buga rahotannin bayanai kawai da fitar da su zuwa Excel don nazarin ƙididdiga ba, har ma a fitar da su bisa ga buƙatun tsarin rahoton abokin ciniki daidai.
17.The synchronous aiki na baya aikin injiniya da CAD iya gane da hira tsakanin software da kuma AutoCAD aikin injiniya zane, da kuma kai tsaye yin hukunci da kuskure tsakanin workpiece da aikin injiniya zane.
18.Personalized gyare-gyare a cikin zane: batu, layi, da'irar, baka, share, yanke, mika, chamfered kwana, da'irar tangent batu, sami tsakiyar da'irar ta biyu Lines da radius, share, yanke, mika, UNDO/ REDO.Bayanan girma, ayyuka masu sauƙi na CAD da gyare-gyare za a iya yin su kai tsaye a cikin yanki na dubawa.
19.With sarrafa fayil ɗin mutum, zai iya adana bayanan ma'auni kamar fayilolin Excel, Word, AutoCAD da TXT.Haka kuma, ana iya shigo da sakamakon ma'aunin cikin ƙwararrun software na CAD a cikin DXF kuma ana amfani da su kai tsaye don haɓakawa da ƙira.
20.The fitarwa rahoton format na pixel abubuwa (kamar cibiyar daidaitawa, nesa, radius da dai sauransu) za a iya musamman a cikin software.
①Zazzabi da zafi
Zazzabi: 20 ℃ 25 ℃, mafi kyawun zafin jiki: 22 ℃;zafi dangi: 50 -60%, mafi kyawun yanayin zafi: 55%;Matsakaicin canjin canjin zafin jiki a cikin ɗakin injin: 10 ℃ / h;Ana ba da shawarar yin amfani da na'urar humidifier a busasshen wuri, kuma a yi amfani da na'urar cire humidifier a wuri mai laushi.
②Lissafin zafi a cikin bitar
·Ci gaba da tsarin injin a cikin bitar yana aiki a cikin mafi kyawun zafin jiki da zafi, kuma dole ne a ƙididdige yawan zubar da zafi na cikin gida, gami da jimlar zubar da zafi na kayan aiki da kayan cikin gida (fitilu da haske na gabaɗaya za a iya watsi da su)
·Rashin zafi na jikin mutum: 600BTY/h/mutum
·Rashin zafi na bita: 5/m2
·Wurin sanya kayan aiki (L*W*H): 3M ╳ 3M ╳ 2.5M
③Kurar iska
Za a kiyaye ɗakin injin ɗin mai tsabta, kuma ƙazantattun da ke sama da 0.5MLXPOV a cikin iska ba za su wuce 45000 kowace ƙafar cubic ba.Idan akwai ƙura da yawa a cikin iska, yana da sauƙi don haifar da karantawa da rubuta kurakurai da lalacewa ga faifai ko karanta rubutun a cikin faifan diski.
④Matsayin rawar jiki na ɗakin injin
Matsayin jijjiga na ɗakin injin ba zai wuce 0.5T ba.Ba za a sanya na'urorin da ke girgiza a cikin ɗakin injin tare da juna ba, saboda girgizar za ta sassauta sassa na inji, haɗin gwiwa da sassan tuntuɓar mai watsa shiri, wanda zai haifar da mummunan aiki na na'ura.